ลำดับ | ชื่อ สกุล | วุฒิการศึกษา (ความเชี่ยวชาญ) | ตำแหน่ง | |
---|---|---|---|---|
1 | ณัฐยา กระแจ่ม | ปริญญาโท | นักวิชาการอุดมศึกษา ชำนาญการ | feedback |
2 | ณัฐวรรณ สุขสถาน | ปริญญาตรี | นักวิชาการอุดมศึกษา ปฏิบัติการ | feedback |
3 | เปาวฤทธิ์ ยุโส้ | ปริญญาตรี | นักวิชาการอุดมศึกษา ปฏิบัติการ | feedback |
4 | แวฟารีดา เจะลี | ปริญญาตรี | นักวิชาการอุดมศึกษา ปฏิบัติการ | feedback |
5 | อังคณา เรืองยังมี | ปริญญาตรี | นักวิชาการอุดมศึกษา ปฏิบัติการ | feedback |
6 | คณาธิป พรหมนวล | ป.หลังปริญญาเอก | นักวิจัยหลังปริญญาเอก ปฏิบัติการ | feedback |
7 | HARIS KHURRAM | ปริญญาเอก | นักวิจัยหลังปริญญาเอก ปฏิบัติการ | feedback |
8 | KAY KHINE SOE | ปริญญาเอก | นักวิจัยหลังปริญญาเอก ปฏิบัติการ | feedback |
9 | คอลีญะห์ สะนิ | ปริญญาเอก | นักวิจัยหลังปริญญาเอก ปฏิบัติการ | feedback |
10 | รัตนาวดี นิลจันทร์ | ปริญญาเอก | นักวิจัยหลังปริญญาเอก ปฏิบัติการ | feedback |
11 | บุรฉัตร ศรีพิทักษ์ | ปริญญาเอก (เคมี ชีววิทยา เทคโนโลยีพอลิเมอร์ เทคโนโลยีพลังงาน biogas solid state anaerobic digestion ) | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
12 | พานิดา วัชนัง | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
13 | พิสิฐ์พงษ์ หมื่นประเสริฐดี | ปริญญาโท (เคมีวิเคราะห์, เครื่องมือวิทยาศาสตร์, วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม) | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
14 | ลดารัตน์ อาลี | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
15 | ศิริพร อาจณรงค์ | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
16 | สมศักดิ์ บัวทิพย์ | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการพิเศษ | feedback |
17 | สุกัลยา เหมมณี | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
18 | อภิชาติ ตันโลหะกุล | ปริญญาโท | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
19 | ณัฐนนท์ สัมฤทธิ์ | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
20 | ตฤณ ขาวสังข์ | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
21 | ธรรมรัตน์ สัมมะวัฒนา | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
22 | ธวัช รัตนพันธ์ | ปริญญาตรี (เกษตรศาสตร์) | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
23 | ปภัชญา กรธัชฐลิ้ม | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
24 | พัชรา แวมิง | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
25 | สมคิด ศรีสุวรรณ | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ | feedback |
26 | อัมรินทร์ ทองหวาน | ปริญญาตรี (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ; การเพาะเลี้ยงหอยหวาน; การเพาะเลี้ยงปูทะเล) | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
27 | อาริส มะมิง | ปริญญาตรี | นักวิทยาศาสตร์ ปฏิบัติการ | feedback |
28 | วิศาล เดิมหลิ่ม | ปริญญาโท (Computer Networking & Servers ; Computer System ; Databases System ; Programming & Applications Development; Internet of Things (IoT) ) | นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ปฏิบัติการ | feedback |
29 | ยะยา เปาะลอ | ปริญญาตรี (การพัฒนาระบบสารสนเทศ , web Application , เว็บไซต์) | นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ชำนาญการ | feedback |
30 | ฟาเดียร์ อิสเฮาะ | ปริญญาตรี | นักวิชาการเงินและบัญชี ปฏิบัติการ | feedback |
31 | ลาตีฟะห์ การดี | ปริญญาตรี | นักวิชาการเงินและบัญชี ชำนาญการ | feedback |
32 | ณฐินี โล่ห์พัฒนานนท์ | ปริญญาเอก | รองศาสตราจารย์ | |
33 | ประวิทย์ คงจันทร์ | ปริญญาเอก (Anaerobic digestion/Fermentation technology for bio-fuels/bio-chemicals production ) | รองศาสตราจารย์ | |
34 | รัตนา จริยาบูรณ์ | ปริญญาเอก (การดักจับและการกักเก็บคาร์บอน (Carbon Capture and Storage); การปรับปรุงคุณภาพแก๊สชีวภาพ (Biogas Upgrading); การเปลี่ยนของเสียเป็นเชื้อเพลิงชีวภาพ: แก๊สชีวภาพ ไฮโดรเจนชีวภาพ ไบโอเอทานอล ไบโอชาร์ เม็ดเชื้อเพลิง (Waste conversion to Biofuel : Biogas Biohydrogen Bioethanol biochar fuel pellet)) | รองศาสตราจารย์ | |
35 | ศิริเพ็ญ วิกัยสุขสกุล | ปริญญาเอก | รองศาสตราจารย์ | |
36 | สิทธิศักดิ์ จันทรัตน์ | ปริญญาเอก | รองศาสตราจารย์ | |
37 | อนิรุทธ ผลอ่อน | ปริญญาเอก (fixed point theory, analysis, topology) | รองศาสตราจารย์ | |
38 | อนุวัติ แซ่ตั้ง | ปริญญาเอก (Rubber technology; Rubber modfication) | รองศาสตราจารย์ | |
39 | อโนมา ธิติธรรมวงศ์ | ปริญญาเอก (Rubber and Polymer Technology ; Processing and characterization) | รองศาสตราจารย์ | |
40 | อาทิตย์ อินทรสิทธิ์ | ปริญญาเอก | รองศาสตราจารย์ | |
41 | กิตติศักดิ์ ถิ่นพันธุ์ | ปริญญาเอก (Algebra; Group; Semigroup; Transformation Semigroup) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
42 | จารุวรรณ มณีศรี | ปริญญาเอก (Food Biotechnology; Fermentation Technology ) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
43 | จิติมา สุวรรณมาลา | ปริญญาเอก (Aquaculture; Aquatic invertebrates; Mud crab culture) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
44 | จุฑารัตน์ ว่องพัฒนพล | ปริญญาเอก (เทคโนโลยีการอบแห้ง การทำนายโดยให้แบบจำลองทางคณิตศาสตร์ การวิเคราะห์สารสำคัญในตัวอย่างพืช) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
45 | ซีตีไซยีดะห์ สายวารี | ปริญญาเอก (การรีไซเคิลยาง (Rubber Recycling) เทคโนโลยีการดีวัลคาไนซ์ (Devulcanization Technology)) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
46 | ณัฏฐากร วรอัฐสิน | ปริญญาเอก (ชีววิทยาโมเลกุลพืชปลูก; การใช้จุลินทรีย์เพื่อประโยชน์ทางการเกษตร; การควบคุมศัตรูพืชด้วยชีววิธี) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
47 | ทัดดาว ปานสมบัติ | ปริญญาเอก (Machine Learning; Bioinformatics) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
48 | เทียนทิพย์ ไกรพรม | ปริญญาเอก (โภชนศาสตร์สัตว์; การผลิตแพะและแกะ) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
49 | ธรรมรัตน์ แก้วมณี | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
50 | ธัญญรัศม์ อุทัยพันธ์ | ปริญญาเอก (Biological activities of natural products; Cancer biology; Biomedical sciences) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
51 | ธิดารัตน์ วิชัยดิษฐ | ปริญญาเอก ( Nuclear Physics;TL/OSL/ESR Dating;ดนตรีไทย;ร้องเพลง;ศิลปะสีน้ำ;สีฝุ่น) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
52 | นภารัตน์ ไวยเจริญ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
53 | นาบิล หะยีมะแซ | ปริญญาเอก (Modification of Rubber; Rubber Blends; Rubber Composites; Rubber for Wellness; Rubber for BCG) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
54 | นิฟาตมะห์ มะกาเจ | ปริญญาเอก (Numerical Analysis; Inverse problems; Fixed Point ) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
55 | นูริน ดือเร๊ะ | ปริญญาเอก (Applied statistic; Statistical modeling; Data sciences) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
56 | เบญจ ทองนวลจันทร์ | ปริญญาเอก (Chemical modification of natural rubber; Emulsion polymerization) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
57 | ปฐมารัตน์ รัตนช่วย | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
58 | ปฐมาวดี ทองแก้ว | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
59 | ปรีชา กสิกรรมไพบูลย์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
60 | ปิยะวรรณ์ บุญญานุพงศ์ | ปริญญาเอก (Biochemistry Nutrition; Antioxidant; anticancer) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
61 | พัฒนสุดา ศิรินุพงศ์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
62 | ฟารีดา หะยีเย๊ะ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
63 | ภาขวัญ ริยาพันธ์ | ปริญญาเอก (Mathematical models, Differential Equations, Dynamical systems) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
64 | มนทิรา ลีลาเกรียงศักดิ์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
65 | มายือนิง อิสอ | ปริญญาเอก (Applied statistics; Data analytics; Statistical modelling) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
66 | วไลรัตน์ บัวชูก้าน | ปริญญาเอก (Molecular Biology; Genetic Engineering) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
67 | ศิวพร ปิ่นแก้ว | ปริญญาเอก (Human Nutrition; micronutrient deficiency; food fortification; micronutrient stability; nutritional assessment) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
68 | สุบฮาน สาและ | ปริญญาเอก (Polymer nanocomposite; Polymer blend; Smart rubber materials; ) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
69 | อนุรักษ์ บูสะมัญ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
70 | อับดุลมุตตา ธาตรีบุตร | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
71 | อารยา เจียรมาศ | ปริญญาเอก (สัตวบาล สัตวศาสตร์ การปรับปรุงพันธุ์สัตว์ การผลิตสัตว์ปีก ) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
72 | อารินดา มะอาลี | ปริญญาเอก (Applied statistics; Data analytics; Statistical modelling) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
73 | อารีนา ฮะซานี | ปริญญาเอก (วิธีเชิงตัวเลข (Numerical method); ปัญหาผกผัน (Inverse problems); สมการเชิงอนุพันธ์ (Differential equations)) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
74 | อารีเฟ็น รัศมีศาสน์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
75 | อุดมลักษณ์ มาตย์สถิตย์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
76 | อุไรวรรณ ขุนจันทร์ | ปริญญาเอก | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
77 | ชัยวัฒน์ เลิศวิริยะนันทกุล | ปริญญาโท (Electronics; Embedded System; STEAM Education) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
78 | สุภาพร แสงแก้ว | ปริญญาโท | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | |
79 | จารุณี แซ่หลี | ปริญญาเอก (System Analysis and Design; Database System) | อาจารย์ | |
80 | ชฎาพิมพ์ พตพันธ์เลิศ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
81 | ณัฐพงศ์ นิธิอุทัย | ปริญญาเอก (Plomer science and engineering; Upcycling waste) | อาจารย์ | |
82 | ธนากร จันทสุบรรณ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
83 | นารีมัส เจะและ | ปริญญาเอก (ฟิสิกส์ ดาราศาสตร์ ดาราศาสตร์ฟิสิกส์ และดาราศาสตร์อิสลาม ) | อาจารย์ | |
84 | นูรไอนีย์ สะแลแม | ปริญญาเอก (เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว (Postharvest technology)) | อาจารย์ | |
85 | ใบศรี สร้อยสน | ปริญญาเอก (food products development; food technology) | อาจารย์ | |
86 | ประภัสสร แซ่ตั้ง | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
87 | ปานจันทน์ สุจริตธุรการ | ปริญญาเอก (Plant tissue culture) | อาจารย์ | |
88 | ภควรรษ ทองนวลจันทร์ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
89 | รอดียา มะนอ | ปริญญาเอก (Animal and human physiology, neurobiology and neurophysiology, electrophysiology, neural signaling) | อาจารย์ | |
90 | โรมรัน ชูศรี | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
91 | วันเพ็ญ นาเกลือ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
92 | วานีตา เสมชูโชติ | ปริญญาเอก (พันธุกรรมและชีววิทยาโครงสร้างระดับเซลล์และโมเลกุล; ระบบสืบพันธุ์และฮอร์โมนในกุ้งทะเล) | อาจารย์ | |
93 | วิศเวศ ว่องไว | ปริญญาเอก (Earth Sciences; Exploration geophysics; Geology; Geohazards; Remote Sensing) | อาจารย์ | |
94 | แววฤดี แววทองรักษ์ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
95 | ศุภรดา สุรพันธนากร | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
96 | สายฝน สิทธิมงคล | ปริญญาเอก (นิเวศวิทยาและสิ่งแวดล้อม ระบบนิเวศป่าเขตร้อน บริการวิชาการชุมชน พฤกษศาสตร์พื้นบ้าน อนุกรมวิธานพืช การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์) | อาจารย์ | |
97 | สิริประภา ฤทธิ์รักษา | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
98 | สุนารี บดีพงศ์ | ปริญญาเอก (XRD XRF เตาชีวมวล) | อาจารย์ | |
99 | สุรภา นัทพรนิชกุล | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
100 | เอกนรินทร์ เรืองรักษ์ | ปริญญาเอก | อาจารย์ | |
101 | จันทร์เพ็ญ โพธิ์แก้ว | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
102 | ชุมพร หนูเมือง | ปริญญาโท (Food processing; Food Engineering) | อาจารย์ | |
103 | ปิยะ ผ่านศึก | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
104 | พิมลรัตน์ ทองโรย | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
105 | ศรีลา สะเตาะ | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
106 | สมชาย กอพูนพัฒน์ | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
107 | สมนึก สอนนอก | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
108 | สอฟียูดีน มะแอ | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
109 | สุจรรยา บุญประดิษฐ์ | ปริญญาโท | อาจารย์ | |
รวม 109 รายการ |
Copyright ©2021-2022 by Faculty of Science and Technology
Prince of Songkla University, 181 Rusamilae Meaung Pattani, 94000
Tel: 073-331303 Email: scitech@g.psu.ac.th